Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนช่วยเขียน EA ให้หน่อยครับ คิดตังค์ก็ได้  (Read 59173 times)

adthasit

• Newbie
  • *
ช่วยด้วยครับ ผมแนบไฟล์ไม่เป็น จะลองแนบรูประบบเทรดให้ดูครับ

adthasit

• Newbie
  • *
ทดสอบแล้วยังไม่ตรงกับระบบเท่าที่ควรครับ ตอนนี้ท่าน admin กำลังแก้ไขให้ครับ ถ้าได้ยังไงจะ update ให้ทราบครับ

zerozaaa

• Jr. Member
  • **
ทดลองแล้วเป็นไงบ้าง ครับ เอามาแบ่งปันกันบ้างนะ รอ อยู่

morphin1112

• Newbie
  • *

This is a great article with well-scripted, engaging content that is full of original and sensible views. Much of your informative content is in line with my way of thinking.
sbo sbo | sbobet sbobet | sbo sbo | sbobet sbobet | sbo sbo | sbobet sbobet

pa_don

• Newbie
  • *
ขอดูรูปเพิ่มเติมครับ ยังงงๆอยู่ เผื่อจะช่วยกันดู ผมก็สนใจระบบนี้เหมือนกัน

NewDay

• Newbie
  • *
ผมก็สนใจวิธีนี้อยู่ครับ เลยซื้อหนังสือจากท่าน Admin มาสองเล่ม กะจะเอามาฝึกเขียน EA ลักษณะนี้เหมือกัน 555

ได้ผลเป็นยังไงบ้างแล้วครับ..........
« Last Edit: กุมภาพันธ์ 02, 2014, 09:52:09 am by NewDay »