Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ปิดออเดอร์แบบไม่มีติดลบ Pipmarkerv5neoMaxtrad และเทคนิคการตั้งค่าเฉพาะตัว แจก++  (Read 24172 times)

sukareet

• Newbie
  • *
    • www.greenpipforex.com
พมาแล้วครับผมผลงานการปรับปรุงอีเอตัวนี้ pipmarkerv5neomaxtrad

ผลงานล่าสุด เทรดแบบไม่มีติดลบและเทคนิคการตั้งค่าเฉพาะตัว

มาแจกแบบไม่กั๊ก ผลงานจริงจาก Histoty ครับผม

ปิดแบบไม่มีลบ

เทคนิคจากเวบwww.greenpipsforex.com

lotsize 0.01

lotincrement ---0.01

takeprofit 6

trailgstop =true

trailingstop step = 5

maximumlot protected= 5

profit target = 7 ค่าอย่างอื่น เหมือนเดิมหมดครับ

ปรับค่าตามนี้ท่านจะปิดแบบไม่มีติดลบแม้แต่ออเดอร์เดียวตามตัวอย่าง History ครับ

สนใจฝากดูแลพอร์ทท่าน ติดต่อ sukareet@gmail.com skype name:: sukareet@gmail.com หรือผ่านเวบ www.greenpipsforex.com

piyanamo

• Newbie
  • *
ทำไมมันแดงอย่างงั้นล่ะคัรบ  ถ้าไม่มีลบแม้แต่ออร์เดอร์เดียวอ่ะครับ

x-men

• VIP
  • Full Member
  • *
อีเอ มันปิดทำกำไร โดยเลื่อน SL  ครับ

piyanamo

• Newbie
  • *
ผมลองดาวน์โหลดไปทดลองใช้กับ systemforex ปรากฎว่า มัน eror อ่ะครับ อีเอ ไม่เข้าเทรดให้ครับ ดูจากผลงานแล้วน่าสนใจมากกนะครับ จะแก้ไข code ยังไงดีเอ่ย....  อยากลองใช้ดูครับ  เพราะฟีเจอร์ตรงใจมากๆ  เซิฟเว่อร์ของ system forex ไม่ให้เปิด tp ต่ำกว่า 10 จุดอ่ะครับ  พอจะแก้ไข code ได้มั๊ยครับ  สนใจอยากได้มากๆครับ

9Awayg

• Jr. Member
  • **
ผมลองดาวน์โหลดไปทดลองใช้กับ fxpro ปรากฎว่า มัน  อีเอ ไม่เข้าเทรดให้ครับ

piyanamo

• Newbie
  • *
ตอนแรกของผมก็ไม่เข้าเทรดนะครับ  เลยลองกำหนด tp จาก  6  เป็น  10   ปรากฎว่า  วิ่งฉลุย  แม้จะมีลบบ้าง  แต่ส่วนน้อยจริงๆครับ  ซึ่งอาจจะมาจากการเซ็ทค่าที่เพี้ยนไปเพราะโบรกที่ผมเทรด  กำหนด tp ต่ำสุดที่  10 pips  อ่ะครับ  แต่ผลงานที่ออกมา  ไม่ขี้เหร่เลยนะครับ   ชื่นชมๆครับ 

kongjikza

• **
แล้วถ้าผมใช้ โบรค exness มีวิธีการตั้งค่ายัไงอะครับ

9Awayg

• **

9Awayg

• **
ลองทั้งคืนครับ การใช้งานเปิด EA ตลอดไม่ได้ครับหมดตูดแน่นนอน
 ในตอนที่ราคาหุ้นจะกลับตัว เช่น E/J =96 เำพราะราคานี้มันจะมีความเป็นไปได้ยากที่จะมาปิด ORDER sell หลายตัวที่เปิดค้างไว้ทำให้เราขาดทุนครับ
แต่ผมมีวิธีที่จะใช้งานมันให้ได้ดีเพื่อลบจุนอ่อนของมัน ก็คือเราปล่อย EA ในตอนเทรนที่่มั้นใจที่สุด แล้วปิด EA ตอนที่เทรนเริมที่จะหมดครับ (ให้เปิด EA ให้ชื้อ sell หรือ buy อย่างเดียวตามเทรน )

chalremchai

• Newbie
  • *
ขอโทษนะครับ ผมมือใหม่ คือผมอยากทราบว่า วิธีเอา EA ไปลงยังไงอะครับ คือผมเอาไปลงแล้ว เวลาเปิดใน mt4 มันไม่ขึ้นอะไรเลยอะครับ ผมใช้ mt4 ของ fxopen อยู่อะครับ รบกวนท่าเซียนช่วยชี้แนะด้วยครับ  ขอบคุณครับ

kokiFX

• Newbie
  • *

kokiFX

• Newbie
  • *
ขึ้นมาเป็น zero divide กับ ordersend  error 131  และอีกอย่างอยากทราบว่า ท่านใช้ใน tf เท่าไหร่ครับ ของผมเป็นโบรก5จุดใช้ได้หรือปล่าวครับ ขอบคุณครับ