Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนสอบถามเรื่อง สร้าง Shapes ครับ  (Read 5312 times)

napasatan

• Newbie
  • *
ตอนนี้ผมพยายามทำให้ EA ให้โชว์ Shapes ประเภท Rectangle
โดยมีเงื่อนไขดังนี้ครับ

1. Rectangle เริ่มต้นจากเวลาที่เรากำหนด เช่นกำหนดไว้ 12:00 ก้เริ่มเขียนตรงนั้น
2. Rectangle สิ้นสุดตามเวลาที่เรากำหนด เช่นกำหนดไว้ 15:45 ก้เขียนถึงแค่นั้นตรงนั้น
3. ขอบบน และ ขอบล่าง ตามที่เรากำหนด (เอาค่าจากการคำนวณในส่วนอื่นมากำหนด)

อยากรบกวนสอบถามว่า ต้องทำโค๊ดประมาณไหนครับ
ผมลอง ObjectCreate แล้ว แต่ไม่รู้ว่าต้องกำหนดค่ายังไงครับ  ???

ขอความกรุณาด้วยครับผม  :D