Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ทำไมตอนสมัคร โบรก eglobal แล้วมัน ไปเว็บ forex4you.com  (Read 17287 times)

samuraiX

• Newbie
  • *
ทำไมตอนสมัคร โบรก eglobal แล้วมัน ไปเว็บ forex4you.com

มันเว็บเดียวกัน ปล่าวครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
อันเดียวกันครับ E-global กำลังจะเปลี่ยนเป็น Forex4you.com ทั้งหมดครับ  ถ้าสมัครต่อจากทางเวบช่วยใส่ partner code ของทางเวบให้ด้วยนะครับ  a05b8af

samuraiX

• Newbie
  • *
โบรกนี้ต้องยืนยันตัว ไหมครับ

admin

ไม่ต้องครับ

samuraiX

• Newbie
  • *
ิครับ
ผมสมัคร ต่อแล้ว

Account number: 2458983

ถ้าจะใช้ server run ea ผมต้องลง ตังเท่าไหร่ถึงจะได้
ผม มี อยู่ 10$ กว่าๆ เพิ่งลองเล่น Forex

admin

Account number: 2458983  ตรวจสอบไม่พบนะครับไม่ทราบว่าตอสมัครได้ใส่ partner code ของทางเวบด้วยหรือเปล่าครับ  a05b8af อีกอย่าครับถ้ามีทุน 10 กว่าเหรียญเลือกบัญชีแบบ cent1 ดีกว่าครับเพราะจุดละ 1 cent เพราะดูจาก account number ที่แจ้งเป็นบัญชีแบบ cent2 ซึ่งมีค่าจุดละ 10 cent หนักไปครับ

samuraiX

• Newbie
  • *
งั้นเปลี่ยนเป็น

Account number: 1681677
นะครับ
เปิดเป็น Cent 1 แล้วนะครับ
ชอบคุณครับ

admin

ดำเนินการให้เรียบร้อยรายละเอียดใน PM ครับ

admin

เปิดใหม่นะครับ
Account number: 1681722

เปิดเป็น Cent 1
ช่วยลง ที่ MT4  ที sarver  ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
 :)
Account number: 1681722  ตรวจสอบไม่พบนะครับไม่ทราบว่าตอนสมัครได้ใส่ partner code ของทางเวบด้วยหรือเปล่าครับ  a05b8af  แล้ว usename บน server ของคุณอะไร pm บอกผมด้วยครับจะได้เข้าไปติดตั้ง mt4 ให้ครับ

weerasak

• Newbie
  • *
    • ิblueocean
Account number:1704066

ช่วยลง ที่ MT4  ที sarver  ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
สมัครได้ที่นี่ https://www.exness.com/a/4454 หรือ ดูรายละเอียดที่ http://blues-ocean.blogspot.com

admin

Account number:1704066

ช่วยลง ที่ MT4  ที sarver  ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

ดำเนินการเรียบร้อยครับ รายละเอียดใน PM ครับ