Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: โหมโรง EA scapling(full power) version final Release by satamura edition เดือน 8  (Read 9847 times)

satamura

• Newbie
  • *
โหมโรง EA scapling(full power) version final Release by satamura edition เดือน 8

ด้วยทุน 1,000$ =100,000 cent2
บัญชี E global (หรือ Forex4you)

รันตั้งแต่วันที่ 1-20 ส.ค. 53 (โดยประมาณ)
ยอดรวม+กำไร = 1,281.56 $ (+ 281.56 $)   ;D
คิดกำไรเป็น 28.15% ของทุนโดยประมาณ  แค่นี้ก็พอ ขอแค่กำไร ;D

โดยไม่ต้องดูกราฟ ไม่ต้องนั่งเฝ้า ไม่ต้องลุ้น ;D
ขนาดสัปดาห์ที่ผ่านมา และสัปดาห์นี้ ที่หลายคนว่า โหด ยังกิน อีเอ พระเจ้าผมไม่ลง อิอิ

ขอขอบคุณ คุณต่ายแอดมิน thaitalk forex ที่ทำให้มีวันนี้ ขอขอบคุณจริงๆ

อิอิ

โชคดีร่ำรวยทุกคนครับ

satamura

www.clubasteriathai.com

viran varin

• Newbie
  • *
Re: โหมโรง EA scapling(full power) version final Release by satamura edition เดือน 8
« Reply #1 on: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 09:32:34 am »
หาจากไหนครับ  ;)ขอเอาไปใช้หน่อยครับ ขอบคุณครับ