Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากได้ อีเอ ที่ส่งคำสั่งตอนเปิดแท่งอะ  (Read 5411 times)

lancelot

• Newbie
  • *
  พี่ ๆ คะ อยากได้อีเอที่ส่งคำสั่ง ตามที่เรากำหนดเวลา
 หรือว่า เริ่มต้นตอนเปิดแท่งอะค่ะ  มีมั๊ยค่ะ

ให้มีพารามิเตอร์ กำหนดเวลา เช่น ตั้งไว้ว่า 4 โมง ก็จะส่งเทรด 4 โมง แล้วก็มีช่องให้เลือกว่า Buy หรือ Sell ด้วยค่ะ

จะได้ตั้งไว้เวลาไปเรียน ถ้าใส่ SL กับ TP ได้ด้วยก็ดีค่ะ

หมายเหตุ ค่ะ  สงสัยว่า ทำไมเวลาที่แท่งเทียนจบ ทำไมมันไม่ตรงกับเวลาที่ MT4 หง่ะ  หรือว่า มันต้องตั้งเวลา MT4 หรือว่าตั้งเวลาคอมคะ
ขอบคุณค่ะ  (อ้อ หนูมาใหม่ พอดี เอาของพี่มาใช้ กรุณาด้วยนะคะ ;D)