Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: เวลา run time ของ server ขำๆนะ  (Read 7402 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
เวลา run time ของ server ขำๆนะ
« on: เมษายน 02, 2010, 02:43:49 am »
วันนี้เข้าไปดูแล server แล้วนึกขึ้นได้ว่าเราไม่ได้ restart server นานแค่ไหนแล้วพอไปเปิดดูที่ network connection ครับ แสดงเวลาที่ server ทำงานมา 108 วันแล้ว ในความคิดผมถือว่าเริ่มนานแล้วนะที่ไม่ได้ restart เครื่องเพื่อ อับเดรตระบบ แต่จะพยายามสะสมเวลาต่อไปเรื่อยๆๆครับเพราะอยากรู้ว่ามันจะอยู่ได้นานแค่ไหนครับ แต่ที่แน่ๆๆ 108 วันนี้นานกว่า hosting ที่เวบเราฝากอยู่แน่นอน hosting ที่รันอยู่นี้ down อาทิตย์เว้นอาทิตย์ใกล้ครบปีจะได้ย้าย hosting ใหม่แล้ว