Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: พอจะเขียน scrip สั่งปิดออเดอร์ได้ไหมครับ  (Read 8253 times)

iKeng

• Jr. Member
  • **
ตัวที่เป็นอีเอ มันช้าอ่ะครับ

อยากได้ที่เวลาโยนลงแล้วมันปิดให้เลย

รบกวนหน่อยนะครับ

;D ;D ;D

admin

• Administrator
  • Hero Member
ปิดในที่นี้คือปิดทุกตัวทุกค่าเงินเลยใช่ไหม ครับ ส่วนเรื่องมันจะทำงานได้เร็วแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับ server ด้วยนะครับเพราะโบรเกอร์เป็นคนจับคู่ราคาให้เรานะครับ

iKeng

• **
ปิดในที่นี้คือปิดทุกตัวทุกค่าเงินเลยใช่ไหม ครับ ส่วนเรื่องมันจะทำงานได้เร็วแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับ server ด้วยนะครับเพราะโบรเกอร์เป็นคนจับคู่ราคาให้เรานะครับ

ครับปิดทุกออเดอร์ที่เปิดอยู่อ่ะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ตัวนี้เป็น code script ที่ไวใช้ปิด order ให้หมดแต่ผมสังเกตมาหลายโบรเกอรแล้วครับว่ามันไม่อนุญาติให้ใช้ script ในการปิด order เพราะขนาด script ที่มากับตัว mt4 เองผมสังเกตใน Tab Journal มันยัง remove ให้เองเลยครับ

iKeng

• **
ขอบคุณฮะ เดี๋ยวเอาไปลองดูก่อน

iKeng

• **
ใช้ไม่ได้จริงๆด้วยครับ

;D ;D ;D