Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: โปรแกรมช่วยอ่านค่า Buffer ของ Custom Indicator ครับ  (Read 60865 times)

esso

• Newbie
  • *
ขอวิธีการใช้งานใหม่ ได้ไหมครับ ไฟล์เดิมเปิดดูไม่ได้จริงๆครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ต้องรอท่านที่มีมาโพสให้หละครับเพระาที่ผมมีก็คือ backup มันก็คงเสียเหมือนกันแต่วิธีการไม่มีไรมากครับแค่เลือก indicator จากนั่นติดเลือกให้ระบบทำการสร้างของ Buffer ตัวไหนเท่าเองครับโดย buffer มีทั้งหมด 8 ตัว จากนั่นทำ EA ที่ได้ไปรันครับและดูค่าที่ส่งออกมาในช่อง expert เท่านั่นเองครับ

Kae

• Newbie
  • *
รบกวนผู้รู้ขอสอบถามนะครับว่าตัว buffer มีผลอย่างไรนะครับ และค่ามากค่าน้อยมีผลต่างกันอย่างไรนะครับ
แล้วเรามีวิธีปรับแต่งอย่างไรครับว่าเหมาะสมแล้ว ขอบคุณครับ จากผู้ไม่รู้

arinvich

• Newbie
  • *
ขอวิธีใช้หน่อยครับ ไฟล์กระทูแรกเปิดไม่ออกครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ขอวิธีใช้หน่อยครับ ไฟล์กระทูแรกเปิดไม่ออกครับ

ผมแก้ให้แล้วลองโหลดใหม่ครับ