EA Programing > โปรแกรมช่วยเขียน EA

โปรแกรมช่วยอ่านค่า Buffer ของ Custom Indicator ครับ

(1/4) > >>

admin:
เป็นเครื่องมือเล็กที่ผมเขียนจาก Vc นะครับเอาไวสำหรับช่วยให้เราหาค่าที่ส่งออกมาจาก Custom Indicator หรือเอาไวช่วยสังเกตว่า Custom indicator ส่งค่าสีหรือค่าลูกศรออกมาในลักษณะใดเพิ่อง่ายต่อการพัฒนา EA ของเราครับ

linconz:
อืมมมมมม ขอบคุณมากครับผม เจ๋งเลย

ทีนี้ผมอยากเอา ค่าต่างๆ export ไปยัง excel ทำไงอะครับ เช่น  Bid Ask อะไรอย่างนี้อะ (realtime)

iKeng:
ขอบคุณครับ

;D ;D ;D

uๅeก:ล่ou:
ขอบคุณครับ  ;D ;D ;D

Jummum:
แล้วมีวิธีดูว่า EA ที่เราเขียนมันประมวนผลยังไงมั๊ยครับ จะได้เอาไว้พัฒนาตัวเองต่อไป
เกรงใจมากๆ..สงสัยทุกทีต้องหาผู้รู้(admin)ช่วยบอกทุกที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version