Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: Ivybot  (Read 58538 times)

sinderking

• Newbie
  • *
Re: Ivybot
« Reply #15 on: พฤศจิกายน 14, 2009, 09:29:52 am »
เอ๋ ค่าleverage 1/200 นี่เราต้องเลือกตั้งแต่เปิดบัญชีแล้วใช่มั้ยครับ ในอีเอไม่มีให้ปรับใช่ไหม

แล้วถ้าผมตั้งเป็นleverage 1/200 อย่างอื่นจะมีผลให้เทรดได้กำไรไม่ดีเท่าleverage 1/200 ใช่ไหมครับ T.T

Luckyking

• Jr. Member
  • **
« Reply #16 on: พฤศจิกายน 14, 2009, 10:35:31 am »
leverage สามารถเปลี่ยนได้คับโดยต้อง Login เข้าไปแก้ไขใน Account
ผมยกตัวอย่าง Masterforex
https://cabinet.masterforex.org/?lang=en  ;D

Enjinman

• Newbie
  • *
  • เราพัฒนาทุกสัปดาห์ ไม่ใช่ทุกปี
« Reply #17 on: พฤศจิกายน 16, 2009, 07:49:31 am »
Live Trade ไม่เวิร์คครับ ;D
เพื่อนๆเวิร์คหรอ?  ???
สิ่งที่ต้องการรออยู่ข้างหน้าท่านทั้งหลายแล้ว ขอจงสู้บากบั่นไปให้ถึงโดยเร็ว ข้าพเจ้าขอเป็นกำลังใจให้ :)

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
« Reply #18 on: พฤศจิกายน 16, 2009, 08:11:22 am »
ขอดู result ได้ไหมครับ
ถ้าเป็นคู่ usd/jpy ไม่ต้องไปเปิดติดลบบ่อยครับ

Enjinman

• Newbie
  • *
  • เราพัฒนาทุกสัปดาห์ ไม่ใช่ทุกปี
« Reply #19 on: พฤศจิกายน 16, 2009, 08:13:48 am »
ขอดู result ได้ไหมครับ
ถ้าเป็นคู่ usd/jpy ไม่ต้องไปเปิดติดลบบ่อยครับ

เป็น Live Trading ลองไว้ บน Server ส่วนตัว นานแล้ว รุ่น 4.9 นะครับ
มันเทรตได้ครับ แต่เสียทีคือหมด และที่สำคัญคือ ไม่ค่อยเทรต ใช้กับ Masterforex DEMO และ FXOPEN DEMO นะครับ

มีข้อแนะนำไหมครับ สำหรับ EA ตัวนี้ เพราะผมก็ปฏิบัติตามคู่มือแหละครับ

ปล. EA จาก ร้านที่ปิดตัวลงไป EARICHFOREX ครับ  ;D
สิ่งที่ต้องการรออยู่ข้างหน้าท่านทั้งหลายแล้ว ขอจงสู้บากบั่นไปให้ถึงโดยเร็ว ข้าพเจ้าขอเป็นกำลังใจให้ :)

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
« Reply #20 on: พฤศจิกายน 18, 2009, 12:40:40 am »
เชื่อไม่ได้เลยพวก ea ตอนนี้กำลังลองเทรดมืออยู่ครับ แต่ไม่ค่อยมีเวลาเฝ้าจอสักเท่าไหร่
ลองเทรดมือมาได้ 3 วันครับ ผลออกมาก็ ok วันละ 20-40 จุด
ถ้าหายจากจอไปนานๆหน่อยก็ติดลบบานเลย

Enjinman

• Newbie
  • *
« Reply #21 on: พฤศจิกายน 18, 2009, 04:53:12 am »
เชื่อไม่ได้เลยพวก ea ตอนนี้กำลังลองเทรดมืออยู่ครับ แต่ไม่ค่อยมีเวลาเฝ้าจอสักเท่าไหร่
ลองเทรดมือมาได้ 3 วันครับ ผลออกมาก็ ok วันละ 20-40 จุด
ถ้าหายจากจอไปนานๆหน่อยก็ติดลบบานเลย

อื่ม ผมเทรตมือเป็นหลัก EAก็เคยเป็นหลัก แต่ช่วงครึ่งปีมานี้ เหมือนจะหาตัวที่ดีๆไม่ได้ ที่แบบว่าพอไปได้ก็มีนะ อย่าง fapturbo แต่ผมก็ไม่ไว้ใจเลย  8)
นั่งวิเคราะห์ทุกวันรู้สึกขี้เกียจ อิอิ  ;D

สรุปก็นั่งวิเคราะห์กันต่อไป .. (แหม่ กะสบายสักหน่อย)

tay

• Newbie
  • *
« Reply #22 on: พฤษภาคม 31, 2010, 10:20:46 pm »
ขอบคุณมากครับ :D