Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนแก้ไข indicator ตัวนี้ใ้ห้มันมี Horizontal shift ค่ะ  (Read 9545 times)

InnToom

• Newbie
  • *
รบกวนแก้ไข indicator ตัวนี้ โดยเพิ่มใ้ห้มันมี Horizontal shift ค่ะ
ตรง input ให้มันรับค่า horizontal shift ได้
จุดประสงค์คือ ให้มันเอาค่า ma ในคาบเวลาอดีต มา plot ในคาบเวลาปัจจุบันค่ะ และช่วยทำให้มันโชว์ค่าเป็นตัวเลขที่ปลายเส้นให้ด้วยค่ะ
ไม่ทราบว่าอธิบายแล้วงงหรือป่าว
ปล. แก้ไขไฟล์ indi ตัวใหม่ค่ะ แนบผิดไฟล์
« Last Edit: มีนาคม 02, 2010, 02:23:52 pm by InnToom »

InnToom

• Newbie
  • *
เพิ่มเติมอีกหน่อยค่ะ
ช่วยเพิ่มให้มัน Plot ที่ TF  D1 W1 และ MN ให้ด้วยค่ะ
เพราะตอนนี้มันทำได้สูงสุดแค่ TF H4 ค่ะ  ;D