Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอรบกวนอีกครับ  (Read 5318 times)

berserk

• Newbie
  • *
ขอรบกวนอีกครับ
« on: กุมภาพันธ์ 19, 2010, 08:12:27 pm »
คืือว่ามันมีindyอีกตัวครับที่อยากให้เป็นea โดยยใช้TF30M
เงืืื่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่อนไขคืือ buyเมื่อมีีเขียวที่กราฟและเขียวที่ด้านล่าง และmacdก็ขึ้นโดยต้อง3อย่างพร้อมกัน
sellก็กลับกันครับ และสามารถตั้งtrailing stopและsl/tpได้ด้วยครับ