Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยเขียน EA จาก Indicators Senyum  (Read 5324 times)

viran varin

• Newbie
  • *
ช่วยเขียน EA จาก Indicators Senyum
« on: ธันวาคม 20, 2009, 06:13:41 pm »
    ผมลองทดสอบ Indicators Senyum  กับ คู่ G/U  และ  E/U   ที่แฟรม 30 M   ใช้ได้ดีมากๆ
อยากให้ Admin ช่วยทำเป็น EA โดยเน้นที่ตัว MF_3  หากมันปรากฎสัญญาชี้ขึ้นให้ทำการสั้งBUY
และหากมันปรากฎสัญญาชี้ลงก็ทำการสั่งปิด   และ  ก็ทำการเปิดในทางตรงกันข้ามทันที่   
    ที่ M 30 น่ะครับวงสวิงค่อนข้างจะกว้างดี

ขอบคุณครับ