Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: EA ตัวแรกที่จะให้ช่วยทดสอบการทำงานครับ  (Read 25323 times)

beer

• Newbie
  • *
ผลการทดสอบวันแรก (เมื่อวานนี้)  Master Forex Demo  E/U   TF m30  300,6  ผ่านเวลา 4.30 ชม.แรก ไม่เปิดออเดอร์เลย
เลื่อน TF มาเป็น m15 จนมาถึงตอนนี้เวลาผ่านมา48 ชม.แล้ว มันเปิดให้ 14 ออเดอร์ +3 ออเดอร์ -11 ออเดอร์ Balance 10000
เหลือ  9850.10   เดี๋ยวจะเปลี่ยนไปที่่คู่  UJ  tf m5  300,24 ที่ Admin บอกดู นะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ครับต้องช่วยกันทดสอบหาข้อผิดพลาดครับถึงจะได้ ช่วยกันพัฒนาต่อได้ครับ

beer

• Newbie
  • *
เปลี่ยนไปที่่คู่  UJ  tf m5  300,24    ตามที่ Admin บอกแล้วครับ มันเปิดปิดให้เยอะมาก แต่ปิดติดลบตลอดเลยครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ขอดู statment ได้ไหมครับจะได้รู้ว่ามันมีอาการยังไงมั้ง

beer

• Newbie
  • *
เอาเป็นรูที่ผมเซฟหน้าจอไว้แล้วกันนะครับ

่j_plass

• Newbie
  • *
เอาเป็นรูที่ผมเซฟหน้าจอไว้แล้วกันนะครับ
จาก สเตจเม้น แก้EAเป็นฝั่งตรงข้ามได้คงดีนะครับ :D :D

noei333

• Newbie
  • *
ตัวนี้เท่าที่ได้เคยคุยกับ admin เข้าให้ตั้ง tp ที่ 10-15 จุดด้วยนิ เห็น admin บอกว่าเอาไปพัฒนาต่อแล้วแต่ยังไม่เห็นเอาตัว update มาให้ลอง test ดูเลย