Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใช้บัญชีเดโม่ได้หรือป่าวครับ  (Read 10365 times)

gunlanutt

• Guest
ใช้บัญชีเดโม่ได้หรือป่าวครับ
« on: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:43:33 am »
ถ้าผมจะทดสอบโดยใช้บัญชีเดโม่ก่อนจะได้หรือป่าวครับ

Enjinman

• Newbie
  • *
  • เราพัฒนาทุกสัปดาห์ ไม่ใช่ทุกปี
Re: ใช้บัญชีเดโม่ได้หรือป่าวครับ
« Reply #1 on: พฤศจิกายน 16, 2009, 10:47:42 am »
ทางเว็บน่าจะใช้ Server Test EA แต่ละตัว แล้วโชว์ผลงานสดๆๆ ผ่านหน้าบอร์ด นะครับ  ;D

สมาชิกบอร์ดจะได้กล้าสมัครต่อ ใช้รันเงินจริงด้วย  ::)
สิ่งที่ต้องการรออยู่ข้างหน้าท่านทั้งหลายแล้ว ขอจงสู้บากบั่นไปให้ถึงโดยเร็ว ข้าพเจ้าขอเป็นกำลังใจให้ :)

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: ใช้บัญชีเดโม่ได้หรือป่าวครับ
« Reply #2 on: พฤศจิกายน 16, 2009, 11:01:25 am »
Demo ผมให้รัน 2 อาทิตย์ครับ

Enjinman

• Newbie
  • *
  • เราพัฒนาทุกสัปดาห์ ไม่ใช่ทุกปี
« Reply #3 on: พฤศจิกายน 18, 2009, 04:58:33 am »
2 สัปดาห์ คิดซะว่า ทดสอบServerแล้วกันครับ

กว่าจะมั่นใจ EA ได้ เทสกันเป็นเดือนๆ
และแบคเทสย้อนหลังต่างหาก

ลองพิจารณาดูครับ

ไม่อยากเห็นคนลงเงินเจ๊งครับ  ;D
สิ่งที่ต้องการรออยู่ข้างหน้าท่านทั้งหลายแล้ว ขอจงสู้บากบั่นไปให้ถึงโดยเร็ว ข้าพเจ้าขอเป็นกำลังใจให้ :)