Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: สอบถามเกี่ยวกับการตรวจสอบราคาของออเดอร์ที่เปิดไปแล้ว  (Read 3831 times)

tstcfdgk

• Newbie
  • *
สอบถามครับ ถ้าเกิดว่า มีการเปิดออเดอร์ บาย ไปแล้ว ต่อมากราฟลงต่อ แล้ว ea เข้าเงื่อนไขที่ต้องเปิดบายอีก ผมอยากให้มันเช็คว่า มีออเดอร์ที่เปิดไปแล้ว ในระยะห่างกัน เกิน 50 จุด หรือไม่ ต้องใช้ code ตรวจสอบยังไงครับ

ขอบพระคุณ ครับ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ใช้ orderselect เลือกออเดอร์ที่เปิดอยู่
แล้วใช้ orderopenprice ตรวจสอบราคาเปิดครับ

bantonmai

• Newbie
  • *
    • ครบครันความรู้เกี่ยวกับเรื่องของต้นไม้
ขอบคุณข้อมูลมากเลยคับ :)