Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: จะเอาค่าจากอินดี้ออกมาใช้อย่างไร  (Read 6264 times)

linconz

• VIP
  • Sr. Member
  • *
สอบถามหน่อยครับ อย่างเช่น trendrider มันมีลูกศรบอกจุดเข้าจุดออก แต่จะเอามาใช้ได้อย่างไรครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องนี้ต้องว่ากันยาวครับ แต่หลักๆๆการเอาค่าจากอินดิเคเตอร์มาใช้ จะผ่านฟังก์ชั่น icustom ครับแต่ก็ขึ้นอยู่กับ อันด้วยนะครับว่ามันจะส่งหาอะไรออกมาบ้างเรื่องนี้ต้องว่ายาวครับ รอผมมีเวลาหน่อยครับจะทำคู่มือเขียน อันที 10 ว่าจะทำมา 2 เดือนกว่าแล้วครับ ทุกวันนี้ยุ่งครับเพระผมต้องช่วยดูแลงานที่บ้านอีก เวลาไม่ค่อยมีอ่ะครับเวบยังไม่ค่อยได้เข้ามาตอบเลย