Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ต้องการเอาลูกศรอันก่อนหน้าออก  (Read 3973 times)

winaoo

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผมต้องการเอาลูกศร อันก่อนหน้าออก ตามรูปที่วงไว้ ลูกศรนั้นมากจากการใช้ Buffer
แต่ทีนี้ผมลองใช้ EMPTY_VALUE แล้ว แทนที่มันจะหายไป มันดันไปอยู่ล่างกราฟแทน
ไม่ทราบว่าพอมีวิธีแก้ไหมครับ ??

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: ต้องการเอาลูกศรอันก่อนหน้าออก
« Reply #1 on: มิถุนายน 08, 2020, 02:02:10 pm »
ลองคำสั่ง WindowRedraw();  ดูครับที่มันค้างน่าจะเป็นที่ object เก่ายังอนุ่ครับ