Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ให้เปิดต่อไปต้องเขียนแบบไหนค่ะ  (Read 7274 times)

win_dream

• Jr. Member
  • **
ได้ฝึกฝนการเขียนอีเอมาสักระยะนึงค่ะ ได้ความรู้ต่างๆ มาจากแอดและสมาชิกในเวปนี้ ต้องขอขอบคุณในความรู้ที่ได้  แต่เขียนได้แต่เงื่อนไขง่ายๆ indi ธรรมดาๆ
ตอนนี้อยากเพิ่มความรุ้ พัฒนาการเขียน รบกวนท่านแอดมินช่วยแนะนำด้วยค่ะ  :D

อีเอตัวนี้ อยากเพิ่มเงิื่อนไข คือ
      ถ้าอีเอเปิดตามเงื่อนไข แล้วติดลบไปเกิน 30 จุด  แต่ยังอยุ่ในเงื่อนไขก็ให้เปิดออร์เดอร์ใหม่ ทางเดิมต่อไปเรื่อยๆ  ทุกๆ 30 จุดไม่ต้องเบิ้ล lots จนกว่าจะบวกทั้งหมด หรือแค่ราคามาเท่ากับออร์เดอร์แรกก็พอค่ะ ต้องทำอย่างไงอะคะ รบกวนแอดข่วยชี้แนะด้วยค่ะ

พยายามหาดูตัวอย่างในเวปมาหลายวัน เจอเงื่อนไขคล้ายๆกันแต่ไม่เข้าใจอะคะ
รบกวนแอด แนะนำเป็นวิทยาทานด้วยค่ะ กราบงามๆ ค่ะ :D :D :D
« Last Edit: กันยายน 27, 2019, 09:05:15 pm by win_dream »