Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: MySQL เมื่อเชื่อมต่อEAกับดาต้าเบสเวปโฮสแล้ว วันหนึ่งเวปหล่ม ทำไงครับ  (Read 6951 times)

akalak

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อครับ ให้EAตรวจเลขบัญชีผ่านเวปโฮสของเรา ถ้าไม่มีในฐานข้อมูลให้ ExpertRemove();
แต่ทีนี้ ไม่สามารถเชื่อมต่อได้ เนื่องจากเวปหล่มหรืออื่นๆจึงเกิด ExpertRemove();
ต้องเก็บค่าแบบไหนครับว่าถึงเวปหล่มไปก็ไม่ ExpertRemove

admin

• Administrator
  • Hero Member
ตรวจสอบการ connection ร่วมด้วยครับ ถ้า con แต่ไม่มีฐานข้อมูลถึง ExpertRemove();  แต่ถ้าไม่ มีการ con ก็อย่าพึงให้มัน ExpertRemove(); ครับ