Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ต้องการจัดแข่งขัน EA Forex ชิงเงินรางวัล 5000 บาท  (Read 6580 times)

totmania

• Newbie
  • *
    ต้องการจัดการแข่งขันเเทรด Forex โดย EA ชิงเงินรางวัล 5000 บาทโดยมีเงื่อนไขดังต่อไปนี้
1.EA ที่ใช้แข่งต้องเปิดทีละ 1 Oder เท่านั้นต้องปิด Order เก่าถึงจะเปิด Order ใหม่ได้
2. มีการตั้ง SL ที่ 20 จุดทุก Order โดย TP สามารถตั้งได้ตามใจชอบหรือจะไม่มีก็ได้
3.มีการ Fix Lot ที่ 0.1 เท่านั้นห้ามเพิ่ม Lot
4.แข่งกันในบัญชี Demo ทุน 1000
5.ช่วงเวลาแข่งขัน 1 เดือนโดยผมจะประกาสวันแข่งอย่างเป็นทางการในกระทู้นี้ถ้ามีผู้แข่งขันในจำนวนที่น่าพอใจ
การให้ตัดสินและให้รางวัล
1.ให้รางวัลผุ้ชนะเป้นเงิน 2500 บาทแก่ผู้ได้อันดับ 1
2.กรณีที่ผุ้ชนะสามารถทำกำไรได้ 40% และ DD ต่ำกว่า 15% จะเงินรางวัล 5000
3.ผู้เงินรางวัลถือเป็นเงินซื้อ EA ไปไหนตัว ผุ้ชนะจะต้องส่งไฟล์กับผม
    ผู้ที่สนใจเข้าแข่งขันรบกวนโพสเปิด Demo Account แล้วโพส เลข Account และ Investor Password ด้านล่างเลยคับโบรกเกอร์ตามใจชอบเลย
มีข้อสงสัยแอด Line มาสอบถามได้ครับ kimmyc หรือ Email: vudafon@gmail.com
***เงื่อนไขอาจจะดูแปลกๆและยุ่งยากหน่อยหน่อยแต่ผมต้องการ EA แนว Sniper ที่ดีจิงๆครับ***
  ;D ;D ;D