Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: มือใหม่เขียน ea จาก fxpro quant ด้วย price action ครับ  (Read 15330 times)

ratchapol yooyen

• Newbie
  • *
มือใหม่เขียน ea จาก fxpro quant  ด้วย price action โดยไม่ต้องง้อ indicater เป็นกึ่ง matingale ขาขึ้นออกไม้ทั้ง buy sell ตามprice action เส้น TP บนล่าง รัน eu m5 นะครับ ทำมาเป็น จุด 5 ตัว ลองตั้งแต่ต้นปีมา ได้ 15000 ไม้ กำไร 3 เท่า ตามรูปครับ กำลังพัฒนาให้รันกลับด้าน ตามเทรน 2 ด้าน
ทดสอบได้เลยครับ ผลเป็นยังไง ช่วยแนะนำ ด้วยครับ
ea : KrapookPANEW