Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: เขียนอีเอเสร็จแล้วแต่ back test ไม่ได้เพราะอะไรครับ  (Read 6351 times)

gunlanutt

• Newbie
  • *
คือผมเขียนอีเอเสร็จแล้วแต่ back test ไม่ได้ กด start เริ่มทดสอบปุ๊บ ออร์เดอร์ถูกสั่งเปิดทันทีและกราฟก็ค้างทันทีเช่นกัน
เกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ แต่ตอนที่ผมคอมไพล์ มันขึ้น 0 error(s), 21 warning(s)
มันจะขึ้น warning ที่บรรทัดที่มีคำสั่ง OrderSelect, OrderModify, OrderSend, OrderDelete, OrderClose ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับคำสั่งเหล่านี้หรือเปล่าครับ
ผมจับภาพหน้าจอมาด้วยครับอยู่ที่ไฟล์แนบ

ช่วยแนะนำผมด้วยครับ ขอบคุณมากมากครับผม

gunlanutt

• Newbie
  • *
ตอนนีผมแก้ warning(s)  ได้แล้วครับด้วยการประกาศตัวแปรเข้าไป ทำให้ 0 error(s), 0 warning(s) แล้ว แต่ก็ยังเบ็คเทสไม่ได้อยู่ดีครับ

tanakrit99

• Newbie
  • *
คำสั่งนี้แค่ทำการนับออเด้อทั้งหมดครับ