Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากได้ Program Icustom2 ครับ ของผมใส่ Password ถูกแล้วแต่มันบอกว่าผิดครับ  (Read 7446 times)

tomkah

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบAdmin หรือพี่ท่านไหนมีบ้างครับ

ขอบคุณครับ
 :)
« Last Edit: มิถุนายน 06, 2017, 11:09:16 am by tomkah »

tomkah

• **
อีกอย่างนะครับ ผมลองกับ Icustom ตัวเก่า buffer1 ค่าออกมา=2147483647 ตลอด   ส่วนBufferอื่น ค่าออกมา=0 ตลอดไม่เปลี่ยนแปลงเช่นกัน แสดงว่าต้องหาจากวิธีการอื่นเอา    จากbufferไม่น่าจะได้

อยากได้ค่านี้ดังภาพที่แนบ ไม่ทราบพอมีวิธีมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
« Last Edit: มิถุนายน 06, 2017, 05:52:41 pm by tomkah »

admin

• Administrator
  • Hero Member
มี Indi บางแบบที่ไม่ใช่ค่า Buffer แสดงค่าครับ ถ้ามี code ของ indi ต้องไปไล่ดูครับว่ามันเอาค่าอะไรออกมาแสดงผล

tomkah

• **
ขอบคุณครับ Admin เดี๋ยวจะพยายามดูครับ ตัว Indy เองเป็นไฟล์ .ex4 เลยดูโค๊ดด้านในไม่ได้เลย   

ขอบคุณมากครับAdmin :)