Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากให้ช่วยแก้ไข EA ให้หน่อยครับ  (Read 9074 times)

momoja

• Newbie
  • *
คือ อยากให้มันเปิลlotได้อ่ะครับ ติดลบก็ก็เปิล กำไรก็กลับมาเท่าเดิม จะปรับกี่เท่าก็ได้
เลยมาขอร้องให้ปรับทีนะครับ

ขอบพระคุณมากครับ ที่ช่วยเหลือเพราะความเห็นแก่ตัวของผม(อยากรู้อยากเห็น)

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: อยากให้ช่วยแก้ไข EA ให้หน่อยครับ
« Reply #1 on: กันยายน 29, 2016, 03:24:51 pm »
อ่านแล้ว ลายตามาก เหมือนเค้าจะกำหนด ราคาเข้าชื้อมาโดยตลอด ผมว่าหา ea แบบเบิ้ลล็อด เลยตรงๆๆง่ายกว่าครับ

momoja

• Newbie
  • *
Re: อยากให้ช่วยแก้ไข EA ให้หน่อยครับ
« Reply #2 on: ตุลาคม 01, 2016, 06:29:23 am »
อ่าครับ ขอบคุณครับ