Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ผมติดปัญหาในการเขียนEa ดังนี้ครับ  (Read 6575 times)

pongtaweekul

• Newbie
  • *
คือผมได้ทำการเขียนea ตามcode ในหนังสื่อทั้งเล่ม1 และเล่ม 2 แล้วเอาไปback  test กับ broke exness และ fbs แล้วปรากฎว่า  ea ไม่ยอมเข้า order เลยครับ รบกวนท่านผู้รู้แนะนำวิธีแก้ไขให้หน่อยครับ    ขอบคุณครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
Re: ผมติดปัญหาในการเขียนEa ดังนี้ครับ
« Reply #1 on: กันยายน 13, 2016, 06:10:58 pm »
EA ในตัวอย่างทั้งหมดคือ 4 จุด FBS 5 จุด EA ตัวไหนที่มี SL TP ต้องคูณ 10 เข้าไปที SL TP