Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อีเอผลงานดีเยี่ยมแต่ไกล้หมดอายุ  (Read 9944 times)

ZigmaZ

• Newbie
  • *
รบกวน Admin แก้ไขเรื่องวันหมดอยุได้ไหมครับ

ผมลองรันเงินเจริงแล้ว ทุน $100 us ตั้งแต่วันศุกร์ 8/7/2559-13/7/2559 ได้มา $60 แล้ว ถือว่าดีมากๆครับ แต่เสียดายไกล้จะหมดอายุแล้ว  หรือสมาชิกท่าอื่นลองดูก็ได้ครับ ผมได้มาจากเพื่อนอีกที

admin

• Administrator
  • Hero Member
มีไฟล์ .mql4 ไหมครับ

ZigmaZ

• Newbie
  • *
ไม่มีเลยครับ Admin หวังว่าคงมีเพื่อนๆในนี้ Decomple ได้น่ะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
Decomple  ทุกวันนี้ไม่น่าจะมีนะครับ หาตัว .mql4 ยังน่าจะง่ายกว่าเลยครับ