Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากได้ EA ตัวนี้ 2000$ ครับราคาขาย แต่มัน... สุดยอด! (ลองเข้ามาดูในเว็บนะ)  (Read 26062 times)

smart4card

• Newbie
  • *
มีคนส่งมาให้ผมอ่านครับ
เค้าแน่มากๆ ส่งบัญชีทุกอันที่เทรด มาให้ดู อ่ะ

ความคิดดีมากๆครับ EA ตัวนี้
ลองดูนะครับ

http://www.fxgeniusrobot.com/eng/HOME.html

sunever1

• Jr. Member
  • **
สุดยอดอ่า 4 วัน จาก 100 ดอล เป็น 8000ดอล

natthavisa

• Newbie
  • *
    • forextrader
เพื่อนซื้อมาแล้ว  แต่ประสิทธิภาพยังสู้ตัว demo ที่เค้าโชว์ไม่ได้สักเสี้ยว  อาจเพราะเงื่อนไขของแต่ละโบรคไม่เหมือนกัน  เช่น ค่า spead  ข้อจำกัดในการเปิด - ปิด ออเดอร์  หรืออื่น ๆ  สำหรับบัญชี real  ซึ่งข้อจำกัดนี้จะไม่ห้ามสำหรับ demo

(หากคุณลองสังเกตจะเห็นว่า ในการซื้อ-ขาย  ไม่ว่าจะความเร็วในการเปิด-ปิดแต่ละออเดอร์  หรือค่า ดีเลย์ของโบรค  ในบัญชี real  และ demo ไม่เท่ากัน  ซึ่งสิ่งเหล่านี้มีผลกับ EA ทั้งสิ้น  )

มันไม่มีอะไรได้มาง่าย ๆ อย่างที่แสดงหรอก  ไม่งั้นโบรคเจ๊งระนาว

ราคา 2000$  เค้าให้ใช้ได้ 5 account

ตอนนี้รอดูผลงานต่อไป  ว่าจ่ายไป 2000$ จะคุ้มกับเงินที่เสียไปหรือไม่
แจกเคล็ดลับเล่นรูเล็ตยังไงให้ได้ตังค์ 
แนะนำสูตรการทำเงินแบบพื้นฐาน เก็บกำไรกันไม่รู้จบ
กินน้อย แต่กินนาน  เข้าไปโหลดได้เลย ===> http://richlyonline.blogspot.com/

admin

• Administrator
  • Hero Member
มันเล่น scrpling นั่งดู demo มันเปิดไม่กี่วินาทีก็ปิด บางโบรเกอร์จะเล่นไม่ได้เอาอ่ะครับ

sunever1

• **
natthavisa ฝากติดตามผลหน่อยคับ อยากรู้เหมือนกัน

smart4card

• Newbie
  • *
ใช่ครับ ฝากพี่ๆ ติดตามหน่อยนะครับ
แล้วพี่ๆ มีข้อแนะนำ มั้ยครับ ผมกำลังจะหา EA ซักตัวอ่ะ
ไม่เอาแพงมากนะครับ ... แบบดีดี สำหรับมือใหม่ได้ป่ะ

ขอบคุณมากๆครับ

kaponkz

• Newbie
  • *
ฝากช่วยดูหนอ่ยนะครับ

ว่าเป็น v ไหน
เพราะโหลดมาใช้ test แล้วไม่ได้ผลตามตาม

โทดทีนะครับ

ที่ซื้อไป V ไหน มี manual รึป่าว

ขอ แชร์ manual ได้รึป่าวครับ

Protector

• **
ฝากช่วยดูหนอ่ยนะครับ

ว่าเป็น v ไหน
เพราะโหลดมาใช้ test แล้วไม่ได้ผลตามตาม

ใช่ชื่ออย่างนี้หรือเปล่าครับ geniusv101 อาจเป็น EA ชื่อเหมือนกันเฉยๆครับ
ถ้าเป็นตัวนี้ลองทดสอบใช้ดีกับกราฟ 5 หรือ 15 นาทีของ Echf และ EG (5 นาทีจะเปิดเทรดบ่อยกว่า/แต่บางครั้งก็เสี่ยงกว่าเช่น EG ปี 2007 เปิด 5 นาทีจะลบแหลกราญแต่เปิด 15 นาทีจะพอเอาตัวรอดได้)
ตั้งเวลา 23-1 หรือ 22-2 โดยประมาณ(แล้วแต่โบรคเกอร์)
stoploss Echf ประมาณ 30 ของ EG ประมาณ 60 (ต้องลองไปปรับจูนค่าต่างๆเองอีกที)
มันจะเทรดเฉพาะช่วงประมาณตี1-ตี 4 บ้านเราครับ(แล้วแต่ตั้งค่าอีกที)
« Last Edit: กันยายน 30, 2009, 02:22:29 am by Protector »

kaponkz

• Newbie
  • *
งั้นผมว่าคนละตัว แน่เลย

ขอบคุณครับ

Protector

• **
วันนี้ขอเปลี่ยนมาเป็นเตือนใจเกี่ยวกับ EA ตัวนี้แทนครับ (ตัวที่เจ้าของกระทู้เอาเวปมาให้ดู)

http://forums.babypips.com/expert-advisors-automated-trading/28528-fx-genius-robot-ea.html

chao-ea

• Newbie
  • *
เพื่อนซื้อมาแล้ว  แต่ประสิทธิภาพยังสู้ตัว demo ที่เค้าโชว์ไม่ได้สักเสี้ยว  อาจเพราะเงื่อนไขของแต่ละโบรคไม่เหมือนกัน  เช่น ค่า spead  ข้อจำกัดในการเปิด - ปิด ออเดอร์  หรืออื่น ๆ  สำหรับบัญชี real  ซึ่งข้อจำกัดนี้จะไม่ห้ามสำหรับ demo

(หากคุณลองสังเกตจะเห็นว่า ในการซื้อ-ขาย  ไม่ว่าจะความเร็วในการเปิด-ปิดแต่ละออเดอร์  หรือค่า ดีเลย์ของโบรค  ในบัญชี real  และ demo ไม่เท่ากัน  ซึ่งสิ่งเหล่านี้มีผลกับ EA ทั้งสิ้น  )

มันไม่มีอะไรได้มาง่าย ๆ อย่างที่แสดงหรอก  ไม่งั้นโบรคเจ๊งระนาว

ราคา 2000$  เค้าให้ใช้ได้ 5 account

ตอนนี้รอดูผลงานต่อไป  ว่าจ่ายไป 2000$ จะคุ้มกับเงินที่เสียไปหรือไม่

เราเทรดได้ โบค จะเจ้งยังไงครับ มะค่อยเข้าใจ   เราไม่ได้เอาตังมาจาก โบคเกอ นี้ครับ - -! งง
ถ้าผมเข้าใจไรผิด ช่วย อธิบายให้หน่อยครัย ขอบคุณมากครับผม
สนใจ EA Fapturbo ซื้อผ่าน Link ข้างล่างนี้ได้เลยครับ ( ยินดี ให้คำแนะนำครับ )
http://www.fapturbo.com/?hop=araze

Would you like to have someone set the EA for you?
Setting , Brokers , BackTests , Doubled your account , Fapturbo Success Stories

smart4card

• Newbie
  • *
ผลการเทรด เป็นบ้างครับ ผมกำลัง พิจารณา อ่ะนะ

money4book

• Full Member
  • มือใหม่ Forex
    • Fx-Friend แหล่งความรู้ Forex
ชื่อ Broker เป็น Ip ซะด้วย
พอ login เข้าไป เอาชื่อ Broker หา Google ดูรู้สึกว่ามันจะ Scam นะครับ

balldui

• Newbie
  • *

sunever1

• **