Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ปิดออเดอร์แบบ แยกปิด  (Read 7590 times)

lancelot

• Newbie
  • *
ปิดออเดอร์แบบ แยกปิด
« on: สิงหาคม 03, 2015, 07:16:29 pm »
นอกจากการตั้ง TP ให้ออเดอร์แต่ละออเดอร์ แยกกันปิดแล้ว จะมีวิธีการอื่นไหมคับ เช่น ปิดเมื่อออเดอร์นั้นกำไร และปิดเมื่อจบแท่ง  ประเด็นคือผมส่งไปแล้วปรากฏว่า มันปิดออเดอร์แรกที่ส่งก่อน ถ้าออเดอร์แรกที่เปิด ปิดไม่ได้ออเดอรร์อื่นก็ไม่ปิด มันต้องเข้าคิวกันอย่างนั้นด้วยหรอ??

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
Re: ปิดออเดอร์แบบ แยกปิด
« Reply #1 on: สิงหาคม 26, 2015, 04:42:14 pm »
mt4 จะจัดการได้ที่ละ 1ออเดอร์  ครับ แต่ถ้าปิดออเดอร์ที่ 1 ไม่ได้ มันก็ควรจะต้องเออเร่อแล้วข้ามไปปิดออเดอร์ที่ 2 ต่อ
ยกเว้นท่านจะสั่งให้มันปิดออเดอร์1 ซ้ำๆอยู่นั่น

lancelot

• Newbie
  • *
Re: ปิดออเดอร์แบบ แยกปิด
« Reply #2 on: สิงหาคม 27, 2015, 04:50:35 pm »
mt4 จะจัดการได้ที่ละ 1ออเดอร์ ครับ แต่ถ้าปิดออเดอร์ที่ 1 ไม่ได้ มันก็ควรจะต้องเออเร่อแล้วข้ามไปปิดออเดอร์ที่ 2 ต่อ
ยกเว้นท่านจะสั่งให้มันปิดออเดอร์1 ซ้ำๆอยู่นั่น

โอเคครับเฮีย ขอบคุณครับ