Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนขอ Code ของสำหรับเขียนอินดี้ Moving Average ตามค่าที่เรากำหนดหน่อยครับ  (Read 6431 times)

Purd_prostreet2

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ
คือผมอยากจะทำอินดี้แยกตัว Moving Average ออกเป็น 2 ตัว ตามค่าในรูปตัวอย่างอ่ะครับ แต่ยังงงๆอยู่ว่าต้องเขียนโค๊ตยังไงครับมือใหม่มาก
รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้ามากๆเลยนะครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
 double MAHIGH =   iMA(NULL,0,5,2,MODE_SMMA,PRICE_HIGH,0);
 double MALOW  =   iMA(NULL,0,5,2,MODE_SMMA,PRICE_LOW,0);

แบบนี้ครับเอาตัวแปรทั้งสองไปใช้งานต่อ

Purd_prostreet2

• Newbie
  • *
double MAHIGH =   iMA(NULL,0,5,2,MODE_SMMA,PRICE_HIGH,0);
 double MALOW  =   iMA(NULL,0,5,2,MODE_SMMA,PRICE_LOW,0);

แบบนี้ครับเอาตัวแปรทั้งสองไปใช้งานต่อ

ขอบคุณ Admin มากครับ