Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: รบกวนช่วยแก้อีเอตัวนี้ให้เบิ้ลได้ให้หน่อยนะครับ  (Read 7619 times)

upmaxs

• Newbie
  • *
อีเอ ตัวนี้ผมโหลดมาฟรีจากอินเตอร์เน็ต เข้าซื้อด้วยอินดี้ BB ผมลองแบ็คเทสแล้ว ก็ตรงกับที่ผมต้องการพอดี เสียอย่างเดียว มันไม่เบิ้ลล็อต
ทั้งๆที่ มีให้เลือก รบกวนท่านแอดมินช่วยแก้ให้หน่อยได้ไหมครับ ให้มันเบิ้ลล็อตได้ก็พอ

ปล.การทำงานง่าย เข้าซื้อเมื่อราคาปัจจุบันทะลุ เส้นล่างของ bb และ ปิดออเดอร์ที่เส้นกลาง  และการเข้า ขาย ก็ เมื่อราคาทะลุเส้นบน และ ปิดเมื่อกลับมาเส้นกลาง (ผมลองสังเกตุดูแล้วเป็นแบบนั้นครับ)

ส่วนท่านใดอยากลองทำอะไรกับอีเอตัวนี้ ก็ตามสบายครับ เพราะมันฟรี จากอินเตอร์เน็ต

ขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยครับ

upmaxs

• Newbie
  • *
 :) รอคอยด้วยความหวัง