Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ช่วยแคลก EA ตัวนี้ให้ผมหน่อยได้ไหมครับ  (Read 9864 times)

SaintDevil

• Newbie
  • *
ช่วยแคลก EA ตัวนี้ให้ผมหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
มีแต่ไฟล์ .ex4  กับ .ex5 ครับมันเปิดแก้ code ไม่ได้นะครับ

SaintDevil

• Newbie
  • *
อ่าวเหรอครับแล้วจะรู้ได้ไงว่า มันใช้ได้ 100% เห็นมันขึ้นแบบนี้อะครับ no active trades ก็คิดว่าต้องแคลกก่อน

admin

• Administrator
  • Hero Member
spread มันสูงไปนิครับ จริงๆมันน่าจะได้เพราะ Aurthoriztion มัน OK แล้วนิ

SaintDevil

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ ช่วงแนะนำการตั้งค่าให้ผมนิดหน่อยได้ไหม ผมไม่รู้ว่าแต่ละตัวคืออะไรครับ