Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากให้ช่วยกันแก้ไขea ตัวนี้ให้ใช้ได้ตามปกติทีครับ  (Read 9206 times)

momoja

• Newbie
  • *
ผมเองเคยขอea ที่แอดมินเคยให้ไปต่อยอดนะครับ ^^
ผมกับเพื่อนช่วยกันจน ทำออกมาได้แบบนี้

ตออนี้ก็เป็นเรื่องอยากให้ข่วยนะครับ พอดีผมกับเพื่อ พัฒนาต่อไม่ได้ตันอ่ะ แก้ปัญหาไม่ตก
1.เมื่อเปิดeaแล้ว พอเรายกเลิกออเดอร์ทั้งหมดที่เคยเปิดหรือ ปิดไปทั้งแบบนั้นea มันจะไม่ทำงานต่อ หรือก็คือไม่มีออเดอร์เปิดเพื่อมนั้นเอง จนต้อง สร้างไอดีใหม่หรือลงโปรแกรมใหม่เลยอ่ะครับ
2.อยากให้มี True/False ในเรื่องของการเปิดออเดอร์เพื่ม เพราะตอนนี้ตัวEA เองจะไม่เปิดออเดอร์เพิ่มถ้ามันไปในทางที่ถูก ผมเลยอยากให้มัน ปรับแบบนี้จะได้ลองเทียบดูครับว่าระหว่า เปิดออเดอร์เพื่มแม้ไปในทิดศทางที่กำไร กับ ไม่เปิดออเดอร์แม้ไปในทิศทางกำไร อันใหนน่าสนกว่ากันน่าลองดู
3.ผมอยากให้มีการกำหนดTime ใช้คำสั่งTrue/False กำกับไว้นะครับ จะได้ลองหลายๆแบบ
ปัญหาหลักก็มีเท่านี้อ่ะครับ ส่วนตัวก็กำลังเทรดมือ โดยใช้ระบบนี้อยู่ ผมมันก็โอดีนะครับ

โดยส่วนตัวอยากให้แก้ไขในส่วนพวกนี้ก่อนนะครับค่อยเดิมอย่างอื่นลงไป

ขอความกรุณนาด้วยครับขอบคุณครับ
« Last Edit: มิถุนายน 08, 2015, 05:16:01 pm by momoja »

momoja

• Newbie
  • *
ใครสงใสอะไรสามารถถามได้นะครับ ^^

momoja

• Newbie
  • *
อ่อ ไม่มีใครสนแก้EA ตัวนี้เลยเหรครับ T^T

momoja

• Newbie
  • *
หาก ไม่มีใครสนใจ จริงๆ ผมอาจจะต้องหยุดแจกนะครับ เพราะตัวEA ปัญหา ที่ต้องแก้ พอสมควรนะครับ T^T

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ