Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากทราบคำสั่งใช้ตรวจสอบ ว่าหนึ่งชั่วโมงมีการเปิดออเดอร์ไปแล้วกี่ตัว  (Read 6309 times)

galilao

• Newbie
  • *
อยากทราบคำสั่งใช้ตรวจสอบ ว่าหนึ่งชั่วโมงมีการเปิดออเดอร์ไปแล้วกี่ตัว ของทุกสกุลเงิน
ถามผู้รู้พอมีตัวอย่างให้ดูบ้างไหมครับ จะใช้เป็นเงื่อนไขในการเปิดเทรดครับ รบกวนด้วยครับ
« Last Edit: มีนาคม 20, 2015, 02:09:03 pm by galilao »

galilao

• Newbie
  • *
คืออยากทราบ คำสั่งใช้ในการตรวจสอบนะครับ ว่า ภายในหนึ่งชั่งโมงเปิดออเดอร์ไปกี่ตัวของทุกสกุลเงินนะครับ