Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: มีใครหรือกลุ่ม ที่ใช้โปรแกรมช่วยเขีบน EA แบบใหม่ แนะนำกันหน่อยคับ  (Read 14142 times)

romax

• Newbie
  • *
ผมหัดใช้ มือใหม่ ใช้โปรแกรม MyEAbuilder
ไม่ทราบว่าใคร เคยใช้งานโปรแกรมนี้บางไหม หรือ กลุ่มที่เค้าคุยกัน แนะนำกันหน่อยได้ไหมคับ
ผมเขียนได้มาซักระยะ แต่ติดปัญหาไม่รู้จะไปคุยกับใคร

ขอบคุณ

ratchapol yooyen

• Newbie
  • *
ผมเริ่มโดยใช้ fxpro quant ครับ ทำได้ง่าย พอใช้ได้ครับ แค่ลาก interface MACD รันไปตามเทรน ขึ้นก็buy ลงก็ sell eu ทุน 1000 lot 0.1 ปีกว่าก็ยังใช้ได้ ไม่ล้าง แต่ทางเทคนิคขั้นสูง ยังทำไม่เป็น ทำพอมาช่วยเทรดมือครับ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำ

tnthekop

• Newbie
  • *
ผมเริ่มโดยใช้ fxpro quant ครับ ทำได้ง่าย พอใช้ได้ครับ แค่ลาก interface MACD รันไปตามเทรน ขึ้นก็buy ลงก็ sell eu ทุน 1000 lot 0.1 ปีกว่าก็ยังใช้ได้ ไม่ล้าง แต่ทางเทคนิคขั้นสูง ยังทำไม่เป็น ทำพอมาช่วยเทรดมือครับ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำ
สวัสดีคับ มีวิธีเขียน ea ในเว็บ fxpro มั้ยคับ