EA Programing > โปรแกรมช่วยเขียน EA

มีใครหรือกลุ่ม ที่ใช้โปรแกรมช่วยเขีบน EA แบบใหม่ แนะนำกันหน่อยคับ

(1/1)

romax:
ผมหัดใช้ มือใหม่ ใช้โปรแกรม MyEAbuilder
ไม่ทราบว่าใคร เคยใช้งานโปรแกรมนี้บางไหม หรือ กลุ่มที่เค้าคุยกัน แนะนำกันหน่อยได้ไหมคับ
ผมเขียนได้มาซักระยะ แต่ติดปัญหาไม่รู้จะไปคุยกับใคร

ขอบคุณ

ratchapol yooyen:
ผมเริ่มโดยใช้ fxpro quant ครับ ทำได้ง่าย พอใช้ได้ครับ แค่ลาก interface MACD รันไปตามเทรน ขึ้นก็buy ลงก็ sell eu ทุน 1000 lot 0.1 ปีกว่าก็ยังใช้ได้ ไม่ล้าง แต่ทางเทคนิคขั้นสูง ยังทำไม่เป็น ทำพอมาช่วยเทรดมือครับ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำ

tnthekop:

--- Quote from: ratchapol yooyen on มิถุนายน 18, 2017, 10:15:08 am ---ผมเริ่มโดยใช้ fxpro quant ครับ ทำได้ง่าย พอใช้ได้ครับ แค่ลาก interface MACD รันไปตามเทรน ขึ้นก็buy ลงก็ sell eu ทุน 1000 lot 0.1 ปีกว่าก็ยังใช้ได้ ไม่ล้าง แต่ทางเทคนิคขั้นสูง ยังทำไม่เป็น ทำพอมาช่วยเทรดมือครับ เพื่อนๆ ช่วยแนะนำ

--- End quote ---
สวัสดีคับ มีวิธีเขียน ea ในเว็บ fxpro มั้ยคับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version