Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากทราบว่าโคตเขียน EA 1ให้เปิดออเดอร์แบบเบิ้ล lot ตามต้องการเขียนยังไงครับ  (Read 6091 times)

patta

• Newbie
  • *
      อยากทราบว่าโคตเขียน  EA ให้เปิดออเดอร์แบบเบิ้ล lot ตามต้องการเขียนยังไงครับ ถ้า  TP ไม่ได้ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
การเบิ้ล lot คุณต้องสร้าวเงื่อนไขเอาไวตรวจสอบสถานะของ order หรือราคาก่อนครับทางไปผิดทาง แล้วกำลังจะเปิด order ใหม่ให้มีการเปลี่ยนแปลง lot ในเงื่อนไขนี้ก่อนที่จะหลุดไปเปิด order โดยจำนวน lot ที่คุณต้องการก็อยู่ที่คุณจะคิดสูตรขึ้นมาเองแล้วแต่ ea ว่าเพิ่มเท่าไรครับ หลักๆๆก็มีแค่นี้