Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: มีปัญหา ให่้ผู้รู้ช่วยตอยบหน่อบตรับเวลาลง EA ที่ VPS ทำไมไม่พบ โฟเดอร์ MQL4  (Read 6639 times)

patta

• Newbie
  • *
  มีปัญหา ให่้ผู้รู้ช่วยตอยบหน่อบตรับเวลาลง EA ที่ VPS ทำไมไม่พบ โฟเดอร์ MQL4 สำหรับลง ea  ที่sever ของ vps ทำให้ไม่สามารถลง EA ได้ครับ
หรือต้อง upgrade spec ของ vps ครับ จนปัญญาจิงๆ ครับ

patta

• Newbie
  • *
 ครับ ขอบคุณมากครับได้แล้วครับ   แต่เมื่อลงไฟท์ copyEA trade ใน MQL4 ให้copyเทรดได้หลาย account  ทำไมมันไม่ได้ครับ
 มันขึ้น error ที่ หน้ากราฟ ว่า " Could not find part of part C:/Mq4/Text2.txt " ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
ครับ ขอบคุณมากครับได้แล้วครับ   แต่เมื่อลงไฟท์ copyEA trade ใน MQL4 ให้copyเทรดได้หลาย account  ทำไมมันไม่ได้ครับ
 มันขึ้น error ที่ หน้ากราฟ ว่า " Could not find part of part C:/Mq4/Text2.txt " ครับ

ตั้งแต่ mt4 build 600 เป็นต้นมาคำสั่งอ่าน path ไฟลื ถ้านอกเหนือจาก Folder File ใน Folder ที่ MT4 ติดตั้งจะอ่านข้ามไปที่อื่นไม่ได้แล้วครับ