Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ผมเขียน ea จากตัวอย่างในหนังสือ แล้วพอรันดูมันขึ้น warning 3 ตัว จะแก้ยังไง  (Read 7011 times)

ruddy01

• Newbie
  • *
ช่วยตอบทีนะครับ  ต้องแก้ที่บรรทัดไหน   ขอบคุณ

admin

• Administrator
  • Hero Member
กำหนดค่า int เอาไวรับค่าที่ส่งกลับมาจาก ฟังก์ชั่น OrderSend  OrderSelect OrderClose ครับ แต่ในความเป็นจริง warning ไม่ต้องไปสนใจก็ได้ครับ EA ทำงานได้อยู่แล้วครับแต่ถ้าเป็น ERROR ต้องแก้ไขครับ

ruddy01

• Newbie
  • *
กำหนดค่า int เอาไวรับค่าที่ส่งกลับมาจาก ฟังก์ชั่น OrderSend  OrderSelect OrderClose ครับ แต่ในความเป็นจริง warning ไม่ต้องไปสนใจก็ได้ครับ EA ทำงานได้อยู่แล้วครับแต่ถ้าเป็น ERROR ต้องแก้ไขครับ

เอดมินเว๊ปนี้น่ารักที่ซู๊ดดดดดดดดดดดด   ขอบคุญครับจ้า