Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ถ้าจะเขียนeaนิต้องใช้โปรแกรมใหนหรอครับ จเขียนในmt4 มันไม่เหมือนเติมอะครับ  (Read 6717 times)

kan112209

• Newbie
  • *
จะเขียนeaในmt4ยังไงหรอครับงงมากไม่เหมือนเติมอะครับ

maticont

• Newbie
  • *
จะเขียนeaในmt4ยังไงหรอครับงงมากไม่เหมือนเติมอะครับ
ผมก็ไม่เขียนนานพอมาเขียนอีกทีไม่เหมือนเดิมก็เลยเขียนใส่ในฟังชั่น void OnTick() แทน start() ก็เขียนได้นะคับ ข่าวว่ามันอัพเวอชั่นอะไรนี่แหละคับ
รู้มาแค่นี้

admin

• Administrator
  • Hero Member
code เก่ามันก็ยังใช้ได้ทั้งหมดนั่นหละครับ แต่มันมีการเพิ่มความสามารถใหม่เข้ามาด้วยครับ