บริการ Server > บริการ Server Run EA 500 / ปี

อยากอัพเกรด RDP มีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คับ

(1/1)

maticont:
คืออยากทราบว่าต้องเช่าใหม่ หรือ อัพเกรดได้ แบบ ราคาลดลงมาอ่ะคับ เพิ่งเช่าแบบ 500 บาทได้ ไม่ถึง 5 วันแต่อยากได้แบบ 1000 มากกว่า
แล้ว mt4 สามารถเปิดรันได้กี่ Accounts

admin:
ถ้าเช่าแค่ 5 วันยัง upgrade ได้ครับก็โอนเงินเพิ่มอีก 500 แล้วแจ้งให้ผมทราบทาง email แต่วันหมดอายุยังคงเป็นวันเดิมนะครับ

เปิดบัญชีได้ประมาณ 8-10 บัญชีครับ

admin:
UPgrade ให้แล้วครับ

maticont:

--- Quote from: admin on กรกฎาคม 27, 2014, 12:50:51 pm ---UPgrade ให้แล้วครับ

--- End quote ---
ขอบคุณมากคับ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version