Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: อยากให้ วิจารหน่อยครับว่าเสี่ยงไปไหมหรือเป็นยังไง  (Read 10170 times)

ea_zk

• Newbie
  • *
อยากให้ วิจารหน่อยครับว่าเสี่ยงไปไหมหรือเป็นยังไง

ปล. ขอบคุณเพื่อนทุกคนที่ร่วมงานกันมาครับและท่าน Redbull

ก้าวต่อไป....... Zang

Robin Hood

• Newbie
  • *
มันคืออะไรครับ ไม่รู้ก็เลยวิจารณ์ไม่ถูกครับ  ???

ea_zk

• Newbie
  • *
เป็น EA อะครับ  ???

« Last Edit: มิถุนายน 19, 2014, 05:56:52 pm by ea_zk »

Robin Hood

• Newbie
  • *
เป็น EA อะครับ  ???

ดูจากจุดเข้าออเดอร์ เป็นจุดเข้าที่ดีครับ แต่การเปิด lot น่าจะเสี่ยงอยู่บ้าง สุดท้ายก็ต้องขึ้นอยู่กับตัวท่านเองแหล่ะครับว่ารับความเสี่ยงได้มากน้อยแค่ไหน
ว่าแต่อีเอตัวนี้เกี่ยวกะท่าน Redbull ยังไงครับ