EA Programing > ปัญหาที่พบในการเขียน EA

ถึงสมาชิกทุกท่านครับ

(1/7) > >>

admin:
ผมสร้าง board นี้ขึ้นมาก็เพื่อจะรวมกลุ่มผู้มีความสนใจในการสร้าง ea ขึ้นมาใช้เทรด forex หากมีข้อผิดพลาดปราการใดก็ขออภัยไวล่วงหน้า พร้อมทั้งของความคิดเห็น สิ่งที่ควรปรับปรุงในการสร้างเอกสารการเขียน ea เพราะผมเพียงคนเดียวไม่สามารถที่จะทำให้มันสมบูรณ์ได้ 100% แน่นอนต้องอาศัยความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกทุกคน  ในเริ่มแรกนี้จะมีแค่ส่วนเอกสารการสร้าง ea หลังจากนั่นจะมีหัวข้อต่อไปตามเรื่อยๆๆครับ

jukgree:
ขอบคุณมากครับ  มีประโยชน์มากๆเลยครับ

ผมจะรอติดตามเรื่อยๆนะครับ  ว่าแต่ท่าน Admin  จะมีตัวอย่างในการเขียนโค๊ดตามการทำงานของ indicator หรือเปล่าครับ

บอร์ดนี้เยี่ยมไปเลย  :D

admin:
ถ้าเป็นฟังก์ชั่นที่นำค่าของอินดิเคอร์เตอร์ออกมาใช้ใน ea มีครับกำลำงทำอยู่ กำลังรวมรวบ ฟังก์ชั่นที่เกี่ยวกับการ trade อยู่ครับเอาที่สำคัญๆๆและหลังจากนั่นก็จะเขียนตัวอย่าง ea ที่นำค่า อินดิเคอร์เตอร์มาเข้าชื้อเข้าขายครับ กำลังเร่งทำอยู่ครับถ้ามีข้อผิดพลาดอะไรก็ขออภัยล่วงหน้าครับ เพราะ 5 บทที่เขียนนั่นผมทำ 2 วัน ความรู้สึกตัวเองรู้สึกว่ายังไม่สมบูรณ์ตามใจที่นึกไวนะครับมีข้อผิดพลาดประการใดก็แจ้งครับจะได้ทำการแก้ไข

ninedecem:
ขอบคุณมากครับ กำลังอยากเขียน ea อยู่พอดี

ไว้ไม่เข้าใจตรงไหนคงต้องรบกวนด้วยนะครับ  ;D

speed0ne:
อนาคตบอร์ดนี้คึกคักแน่นอนครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version