Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ใครสนใจก็บอกนะครับ Run ให้ฟรี แค่มาต่อบัญชีผม  (Read 12651 times)

sanook

• Newbie
  • *
พัฒนามานานผ่านมือคนเขียน EA หลายท่านใช้ทุนน้อยได้ กำไรต่อเดือน เฉลี่ย 80-100+ ต่อ Start lot 0.01 ถ้า lot 0.02 ก็ 150-200+ ต่อเดือน
เสี่ยงต่ำมาก = ไม่ต้องทำไรครับดูเฉยๆ อิอิ  
เสี่ยงปานกลาง = ทุนประมาน 1000 us start lot 0.01
เสี่ยงมาก = ทุนประมาน 500 us start lot 0.01
มีไฟแนบก่อนย้ายมาอีกโบรกนะครับ อันที่โชใน myfxbook เป็น โบรกใหม่พึ่งย้ายมาครับ
พร้อม back-test ย้อนหลัง 2 ปีนะครับ
ภาพ 1 เปิดทำงานแบบ lot คงที่ 0.01 ทุน 500 us
ภาพ 2 เปิดทำงานรวมกับระบบ MM ของ EA lot จะเพิ่มตามทุน+กำไร คือตั้งระบบให้เพิ่ม 0.01 ทุกๆกำไร 500 us ครับ ( ที่รันจิงอยู่เปิดออเดอแบบคงที่ครับ เปิด MM มันเสี่ยงถ้าทุนต่ำ )
สนใจ PM มาได้ครับ สมัครต่อ link นี้ครับ http://www.fxprimus.com/th/open-an-account?r=1031902 แนะนำเปิดแบบ ECN นะครับ หรือ แล้วแต่ความชอบ EA ใช้ได้กับทุกค่า spread

« Last Edit: มีนาคม 19, 2014, 02:32:26 am by sanook »

Redbull

• Full Member
สนใจครับ...แต่ขอดูผลงานสัก 1 ปีก่อน...เพราะเป็นคนชอบเสี่ยงต่ำมาก อิ อิ

sanook

• Newbie
  • *
สนใจครับ...แต่ขอดูผลงานสัก 1 ปีก่อน...เพราะเป็นคนชอบเสี่ยงต่ำมาก อิ อิ
อิอิ

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ขอโบรกอื่นได้ไหมครับ  fxprimus เคยเล่นแล้ว เลิกไปแล้วตั้งแต่ปี 2012

sanook

• Newbie
  • *
ขอโบรกอื่นได้ไหมครับ  fxprimus เคยเล่นแล้ว เลิกไปแล้วตั้งแต่ปี 2012
มันไม่ดีเหรอครับท่านโบรกนี้ พอมันมีเครื่องมือฟรีที่ผมเอาไว้เทรดมืออะครับเลยสมัครไป ท่านมีแนะนำไหมโบรกไหนรัน EA แจ่มๆบ้าง ย้ายมา รอบละ จะย้ายอีกรอบละเหรอเนี้ย >< หรือ Exness ง่ายสำหรับคนไทย

D_Diamond

• Hero Member
    • Expert Forex Trading
ตอนแรกๆดีมากครับ  ตอนนั้นเล่น fapturbo ก็ผลงานดี  สเปรดต่ำ เซิฟเวอร์ไว และนิ่งดีมาก
พอซักพักสเปรดกลางคืนเริ่มขึ้นจนเล่นไม่ค่อยได้

พอปลายๆปี 2011 mdp กำลังดัง ผมเอามาเล่นโบรกนี้ก็เล่นได้ เซิฟเวอร์ไวมาก เปิด 5 ออเดอร์วิเดียว ตัดออเดอร์ตรง SL เป๊ะ กราฟกระโดดไปไหนไม่เกี่ยว
พอปี 2012 ก็เล่นไม่ได้ เซิฟเวอร์ช้ามาก ช่วงข่าวบางทีค้างเกิน 20 วิ กว่าจะเปิดออเดอร์ได้ ก็เลยเลิกไป

ตอนนี้ไม่รู้เป็นยังไงบ้างแล้ว  ไม่ได้เล่นเพราะอีเอไม่เวิกก็ไม่มีไรน่าสนใจ  ฝาก-ถอนก็ไม่ใช่สะดวก  แถมค่าคอมยังสูงมาก 1 lot ต่อ 10 ดอล

อีเอทั่วไปที่ไม่ได้เน้นอะไรเป็นพิเศษผมก็เล่น exness mini ครับ สเปรดต่ำ ไม่มีค่าคอม ตัด SL ตรงเหมือนกัน แถมฝากถอนสะดวกรวดเร็วสุดๆแล้วครับ

แต่ถ้าอีเอเปิดปิดทีละหลายออเดอร์ exness นี้ไม่ดีครับ เห็นว่าโบรกรับแค่ 1 คำสั่ง ต่อ 2 วินาที  แต่ก็ยังพอเล่นได้อยู่ถ้าไม่เน้นความเร็ว

sanook

• Newbie
  • *
ตอนแรกๆดีมากครับ  ตอนนั้นเล่น fapturbo ก็ผลงานดี  สเปรดต่ำ เซิฟเวอร์ไว และนิ่งดีมาก
พอซักพักสเปรดกลางคืนเริ่มขึ้นจนเล่นไม่ค่อยได้

พอปลายๆปี 2011 mdp กำลังดัง ผมเอามาเล่นโบรกนี้ก็เล่นได้ เซิฟเวอร์ไวมาก เปิด 5 ออเดอร์วิเดียว ตัดออเดอร์ตรง SL เป๊ะ กราฟกระโดดไปไหนไม่เกี่ยว
พอปี 2012 ก็เล่นไม่ได้ เซิฟเวอร์ช้ามาก ช่วงข่าวบางทีค้างเกิน 20 วิ กว่าจะเปิดออเดอร์ได้ ก็เลยเลิกไป

ตอนนี้ไม่รู้เป็นยังไงบ้างแล้ว  ไม่ได้เล่นเพราะอีเอไม่เวิกก็ไม่มีไรน่าสนใจ  ฝาก-ถอนก็ไม่ใช่สะดวก  แถมค่าคอมยังสูงมาก 1 lot ต่อ 10 ดอล

อีเอทั่วไปที่ไม่ได้เน้นอะไรเป็นพิเศษผมก็เล่น exness mini ครับ สเปรดต่ำ ไม่มีค่าคอม ตัด SL ตรงเหมือนกัน แถมฝากถอนสะดวกรวดเร็วสุดๆแล้วครับ

แต่ถ้าอีเอเปิดปิดทีละหลายออเดอร์ exness นี้ไม่ดีครับ เห็นว่าโบรกรับแค่ 1 คำสั่ง ต่อ 2 วินาที  แต่ก็ยังพอเล่นได้อยู่ถ้าไม่เน้นความเร็ว

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ขอลองสักพักก่อนละกานครับ