Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: สำหรับคำถามเกี่ยวกับ Build 600  (Read 5771 times)

admin

• Administrator
  • Hero Member
สำหรับคำถามเกี่ยวกับ Build 600
« on: กุมภาพันธ์ 04, 2014, 05:32:12 pm »
Build 600  สำหรับ MT4 บางโบรเกอร์ จากที่ admin ทดสอบมันก็ยังเป็น MQL4 ครับยังไม่ใช่ MQL5 code 99 % ใช่ได้หมดแต่ต้องปรับเรื่องฟังก์ชั่นที่ทำหน้าที่แทนฟังก์ชั่น start เท่านั่นครับ ส่วนนี้ admin คิดว่าบริษัทที่ผลิดจะเริ่มพยายามสร้างความคุนเคยให้เหมือน MQL5 ครับสำหรับผู้ชื้อหนังสือ Admin ทุกท่าน Code และวิธีการในเล่มนั่นยังใช่ได้ทั้งหมด เดียว admin จะเขียนอธิบายส่วนที่แต่ต่างเพื่อ Update ให้กับสมาชิกที่ชื้อหนังสือทุกคน ในเวบ support ครับ ขอบคุณครับ