Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ผล EA แบบเบิ้ลล็อต Backtest ยาวเกือบสองปี  (Read 9644 times)

confident

• Newbie
  • *
เป็น EA แบบเบิ้ลล็อตที่พัฒนาขึ้นมาเอง นำผลBack Test มาให้ดูกัน พอดีว่าอยากเทสเพื่อหาดูว่าจะติดลบมากสุดสักเท่าไหร่แน่ เพื่อวิเคราะห์ เลยเอาผลเทสมาให้ดูเล่นๆนะครับ

maticont

• Newbie
  • *
เป็น EA แบบเบิ้ลล็อตที่พัฒนาขึ้นมาเอง นำผลBack Test มาให้ดูกัน พอดีว่าอยากเทสเพื่อหาดูว่าจะติดลบมากสุดสักเท่าไหร่แน่ เพื่อวิเคราะห์ เลยเอาผลเทสมาให้ดูเล่นๆนะครับ
ทำใมถึงback test ได้ไกลจังอ่ะคับ ผมได้ทีนึงแค่ 7 วันเยอะสุดละ หาวิธีการ ก็เจออยู่พวก tick history ดาวโหลดทำตามทุกอย่างสุดท้ายได้แค่ 7 วัน