Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขออนุญาติเสนอขาย EA ครับ มี3 ตัวให้เลือกครับ-ปิดการขาย-  (Read 9820 times)

confident

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ ผมมี EA ที่เขียนขึ้นเองมานำเสนอขายครับ มีอยู่ 3 ตัวครับ
โดยตัวแรกเป็น EA ที่Pending Order Buy Stop /Sell Stop ล่วงหน้าโดยที่ราคาไม่ซ้ำกัน(ยกเว้น Type ต่างกันเช่น buy sell ที่ราคาเท่ากัน) ทำงานที่คู่ที่ทศนิยม 4-5 จุด(แต่ที่5จุดจะตั้งราคาเหมือนกับเป็น 4จุด) ตั้ง TakeProfit และStopLoss ได้เองตามใจชอบของผู้เทรด และตั้งระยะห่างของราคาที่ order ได้

ตัวที่สองเป็น EA ที่Pending Order Buy Limit /Sell Limit ล่วงหน้าโดยที่ราคาไม่ซ้ำกัน(ยกเว้น Type ต่างกันเช่น buy sell ที่ราคาเท่ากัน) ทำงานที่คู่ที่ทศนิยม 4-5 จุด(แต่ที่5จุดจะตั้งราคาเหมือนกับเป็น 4จุด) ตั้ง TakeProfit และStopLoss ได้เองตามใจชอบของผู้เทรด และตั้งระยะห่างของราคาที่ order ได้

และตัวสุดท้ายเป็น EA แบบ Grid/Martingale หรือแบบดับเบิ้ลล็อต สามารถกำหนดระยะของการตั้งระยะห่างในสั่งซื้อได้เองตามใจชอบของผู้เทรด ใช้กับคู่ที่ทศนิยม 4-5จุด โดยทำงานพร้อมกันทั้ง buy และ sell หลายคนอาจมองว่าEA แบบนี้อันตรายและอาจให้ผลตอบแทนต่ำแต่ถ้าเข้าใจหลักการมันและรู้วิธีใช้ก็จะสามารถวางแผนลดความเสี่ยงล่วงหน้าได้ครับ

ขออนุญาติขายที่ 10 ดอลล่าร์ผ่าน Webmoney สำหรับตัวเต็ม และ 5ดอลล่าร์สำหรับตัวที่ตั้งหมดอายุที่สิ้นปี2015ครับ และขอขายแค่ไฟล์.ex4 เท่านั้นไม่ขายโค้ด
สนใจติดต่อซื้อผ่านเมลล์ smith.apprentice@gmail.com
ถ้าไม่แน่ใจก็ลองติดต่อดูก่อนได้ครับ

ปิดการขายครับ
เพราะมีแต่คนเข้ามาถามแต่วิธีการทำงาน กับคนซื้อ 2รายที่ขอให้ส่งไฟล์ให้ก่อน อ้างกลัวโดนโกง แต่แล้วก็ไม่โอนเงินให้ผมจริง ผมว่าผมลองใจคนนะ เงินแค่ สิบเหรียญ เปรียบเงินไทยได้สามร้อยกว่าบาท เข้าเซเว่นรอบสองรอบก็หมดแล้ว เงินไม่ได้มากมายลงทุนไปเยอะกว่านี้ไม่รู้กี่เท่าด้วยซ้ำไป สรุปคือผมนั่งเขียนอีเอพัฒนาเป็นเดือนๆเพื่อมาแจก โดยไร้ค่าตอบแทนซึ่งไม่ช้ำใจกว่าการพบเจอคนชอบเอารัดเอาเปรียบปะปนอยู่ในสังคมด้วย มันไม่ไหวครับ เลยขอปิดการขายไปเลยดีกว่าครับ
« Last Edit: พฤศจิกายน 19, 2013, 11:55:38 pm by confident »

MarchioeL

• Newbie
  • *
โพส ชื่อ ยูสเซอร์ไปเลยครับ   คนที่มาหลอกอ่ะ