Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: เทรดเงินจริง กำไร 380% ใน 3 วัน ด้วยต้นทุน 2,000 บาท  (Read 11345 times)

squarelucky

• Newbie
  • *
สำหรับกระทู้นี้เป็น การเทรดเงินจริงๆ (ซึ่งมีความเสี่ยงพอสมควร ไม่แนะนำให้เพื่อนๆสมาชิกเทรดแนวนี้)
แต่กระทู้เอาไว้เป็นกำลังใจให้คนที่สนใจจะเริ่มเทรดครับ เพราะผมคิดว่าการเทรดเป็นแนวทางให้ท่านหารายได้เสริมได้
ไม่ใช่รายได้หลักนะครับ รายได้หลักน่าจะเป็นงานประจำของท่านครับ  :)
(ผู้ที่เริ่มเทรดแนะนำว่าเทรดเงินปลอมก่อนนะครับ)

ผมเริ่มเทรดด้วยเงินทุน 2,000 บาท

วันที่ 1 ได้กำไรประมาณ 3,800 บาท
วันที่ 2 ได้กำไรประมาณ 2,600 บาท
วันที่ 3 ได้กำไรประมาณ 1,000 บาท
รวมเป็นกำไรทั้งหมด 7,400 บาท

ตัวอย่างออเดอร์ที่เปิดมีตามข้างล่างนี้นะครับ

และกราฟโดยภาพรวมของเฉพาะ 2 วันแรกนะครับ