Open Forex4you Account

Server รัน EA 1000 / ปี

สั่งชื้อคู่มือการโปรแรกม MQL4

Author Topic: ขอรบกวนพี่ๆช่วยผมหน่อยครับพอดีได้indiมาอ่ครับ  (Read 10878 times)

tomb1

• Newbie
  • *
เรื่องของเรื่องก็คือผมได้ indiautofibozoneมาอ่ครับมันจะแบ่งเป็นzone buyและzone sell
1.ถ้ากราฟเข้าที่zonebuy ก็ให้มันแจ้งว่าbuy อ่ครับ
2.ถ้ากราฟเข้าที่zone sell ก็ให้แจ้งว่า sell อ่ครับแบบว่าให้บอกเพียง1ครั้งอ่ครับ
3.ตอนนี้zonebuy มันเป็นสีแดงอยากให้พี่ๆช่วยโมให้เป็นสีเขียวอ่ครับ
4.ตอนนี้zone sell มันเป้นสีเขียวอยากให้พี่ๆช่วยโมให้เป็นสีแดงอ่ครับ
ขอความเมตตาหน่อยนะครับ
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)